రమేష్ కృష్ణన్ బయోగ్రఫీ ఇన్ ఇంగ్లీష్ బయోగ్రఫీ ఆఫ్ రమేష్ కృష్ణన్

prkash best pic

రమేష్ కృష్ణన్ బయోగ్రఫీ ఇన్ ఇంగ్లీష్ బయోగ్రఫీ ఆఫ్ రమేష్ కృష్ణన్

ప్రముఖ టెన్నిస్ క్రీడాకారిణి రమేష్ కృష్ణన్ (రమేష్ కృష్ణన్) జూన్ 5, 1961 న మద్రాసులో జన్మించాడు. ఆయన బలహీనతతో బాగా పరిచయం చేశారు మరియు అతనిని అంగీకరించడానికి సిగ్గుపడలేదు. అతను తన తండ్రితో చాలా ఆకట్టుకున్నాడు. ఇవి నిజమైన దేశభక్తులు. తన విజయవంతమైన తండ్రి వలె, అతను ఎల్లప్పుడూ జాతీయ గర్వం యొక్క కొన వద్ద డేవిస్ కప్ మ్యాచ్లలో తన గర్వం పెట్టటం ద్వారా దేశస్థులను గౌరవించాడు.

కృష్ణన్ (రమేష్ కృష్ణన్) కు నేషన్ మొదటిది. ఒక తప్పు అర్థం అని వారు తెలుసు, అనర్హత మరియు అన్ని నింద దూరంగా వెళ్ళిపోతుంది. అతను అనుభవాన్ని కలిగి ఉన్నాడు, కాని అతను తన 11 ఏళ్ల ఆటగాడికి అనుభవజ్ఞుడైన క్రీడాకారుడు మరియు అతను 11 ఏళ్ల ఆటగాడు కంటే ఎక్కువ స్కోర్ చేసాడు, అయినప్పటికీ రమేష్ ఎప్పుడూ గట్టి, కళాత్మక ఆటతో రామనాథన్ కృష్ణన్, విజయ్ అమృతరాజ్ , సగంత్ మిశ్రా, అఖ్తర్ అలీ మరియు జైదీప్ ముఖర్జీ, గిల్బెర్ట్కు వ్యతిరేకంగా రమేష్ విజయం అతని కెరీర్లో గొప్ప విజయంగా పరిగణించబడింది, దాని నుంచి ప్రతిపక్షంలో ఎలాంటి తేడాలు అవసరమయ్యాయి | ఏదేమైనా, రమేష్ అగ్రశ్రేణి ఆటగాళ్లను కొన్ని సందర్భాలలో ఓడించి, ఈ విజయం వేరే ప్రదేశం.

రమేష్ చాలా అనుభవజ్ఞుడయ్యాడు, సరైన సమయ, ఖచ్చితమైన ప్లేస్మెంట్, క్లాసిక్ టచ్ మరియు పురీ వంటి ప్రొఫెషనల్ టెక్నిక్లను స్వీకరించాడు మరియు తన ఐదు సెట్లలో కొన్ని పదునైన ఆటగాడిని ఓడించాడు మరియు ఇప్పుడు అతను సుదీర్ఘ ప్యారిజాని ఆడుతున్నాడు మరియు ఐదు సెట్ల కోసం వెళ్ళగలడని నిరూపించాడు. ఆడవారు వాటిలో లేరు. కృష్ణన్ తన తండ్రిని సమం చేయలేకపోయాడు, కానీ 1977 లో, పదహారు సంవత్సరాల వయస్సులో, ఒక జాతీయ విజేతగా మారడంతో, అతను మొత్తం కెరీర్లో అత్యుత్తమ ప్రదర్శన ఇచ్చాడు.

అంతర్జాతీయ టెన్నిస్ మ్యాప్లో, రమేష్ టెహెల్కాలో 197’E 9 లో తొలిసారిగా చేసాడు, వింబుల్డన్లో జూనియర్ టైటిల్ను గెలుచుకున్నాడు మరియు ఫ్రెంచ్ పోటీలలో ప్రపంచ ఉత్తమ జూనియర్ క్రీడాకారిణిగా నిలిచాడు. వింబుల్డన్ ఫైనల్లో అమెరికా నుంచి డేవిడ్ సేమాండర్ను తొలగించడం ద్వారా రమేష్ తన తండ్రికి సమానం. 1983 లో రమేష్లో టెన్నిస్ ప్రొఫెషనల్ ర్యాంకింగ్ 84 వ స్థానంలో నిలిచింది, ఇది యాభై సంవత్సరాలకు ముందు వచ్చినది. అతను 1985 లో ఆస్ట్రేలియన్ ఓపెన్ పోటీలో 11 వ స్థానంలో నిలిచాడు. 1981 లో 1987 మరియు 1986 లో వింబుల్డన్ క్వార్టర్-ఫైనల్స్లో రెండుసార్లు ప్రవేశించాడు.

రమేష్ కిషీన్ ఉత్తమ ఆటగాడు

రమేష్ క్రిష్ టీస్ ఆటగాడు
రమేష్ క్రిష్ టీస్ ఆటగాడు

1986-87లో రమేష్ (రమేష్ కృష్ణన్) టోక్యో మరియు హాంకాంగ్లో టాప్ ఆటగాళ్లను ఓడించారు, టైటిల్ టైటిల్ను ఓడించారు. హాంగ్ కాంగ్లోని జిమ్మీ కార్నర్స్, పెత్కేష్ మరియు ఆండ్రీ గోమెస్ వంటి అనుభవజ్ఞులు ఊహించని నష్టాలను ఎదుర్కోవలసి ఉంది. రెండు సంవత్సరాల తరువాత, న్యూజిలాండ్ ఓపెన్ ఇజ్రాయెల్ యొక్క అమోస్ మాన్స్ఫోర్డ్ను ఓడించి, ఒక వైపు రమేష్ టైటిల్ గెలుచుకుంది. రమేష్ 1989 లో ఆస్ట్రేలియన్ ఓపెన్లో రెండో రౌండ్లో సీడ్ మటాస్ విలార్సర్ టైటిల్ గెలుచుకున్నాడు. కాని తరువాతి రౌండ్లో రమేష్ కూడా మెక్సికో యొక్క తెలియని ఆటగాడిని కోల్పోయాడు. ఇది తరచుగా వారితో జరుగుతోంది. అతను చాలామంది ప్రసిద్ధ ఆటగాళ్ళను ఓడించాడు కానీ స్థిరత్వం లేని కారణంగా, తరువాతి కొద్ది క్షణాలలో అతను ఓటమిని ఎదుర్కోవలసి వచ్చింది.

రమేష్ (రమేష్ కృష్ణన్) తన పేరును డేవిస్ కప్ మ్యాచ్లలో తెలియచేయలేకపోయాడు, కానీ అతని నటన ఎల్లప్పుడూ ఆసక్తికరమైన మరియు జాగ్రత్తగా ఉంది. సహజంగానే, దేశానికి ఆడుకోవాలనే అభిరుచి వారిలో కోడ్ చేయబడింది. విజయ్ అమృతరాజ్ తన మిత్రుడుగా ఆడటానికి ఉపయోగించారు. 1987 డేవిస్ కప్లో అదే ఇంటిలో ఆస్ట్రేలియాను ఓడించగల సామర్థ్యాన్ని ప్రదర్శించడానికి భారతదేశం మూడవ దేశం. జాన్ ఫిట్జ్గెరాల్డ్ మరియు O. మన్సూర్ వంటి అధిక ప్రాధాన్యత గల ఆటగాళ్ళపై రమేష్ విజయం సాధించారు, ప్రపంచానికి ముందు భారతదేశం పేరును ప్రకాశవంతం చేసారు.

రమేష్ (రమేష్ కృష్ణన్) చాలా తెలివైనవాడు మరియు గర్వంతో ఉన్నాడు. అతను ఎప్పుడూ తౌహర్ మరియు నయాజ్ నాఖ్రో వంటి నేటి ఆటగాళ్ళ నుండి దూరంగా ఉన్నాడు, అందుకే అతను ఎల్లప్పుడూ నిరాశాజనకంగా మరియు గజిబిజిగా ఉన్న ఆటగాడిగా పరిగణించబడ్డాడు, అయితే ఈ విమర్శ అతని ఆట యొక్క అందంగా పరిగణించబడుతుంది. గుడ్ క్రీడాకారులు వాటి ముందు ఆయుధాలను ఉంచాలి. క్రీడల నిపుణుల అభిప్రాయం ప్రకారం, రమేష్ సేవ బుల్లెట్ మాదిరిగా ఉంటే, అతను అంతర్జాతీయ క్రీడాకారుడిగా పరిగణించబడతాడు. వారు తమ సొంత బలహీనతలను అంగీకరిస్తారు, కానీ వారు పదునైన తెలివి, సహనం మరియు సహనం యొక్క రాజధానిని కలిగి ఉన్నారు. మన్కారో వంటి, బేకర్ లాంటి చురుకుదనం, అగస్సీ లాంటి వ్యక్తిత్వం మరియు కొరియర్ మరియు దహన వంటి సేవలను ఆయన కలిగి ఉండరు, కాని రమేష్కు ఏమైనా అతను వైరస్లకు వచ్చింది అని తిరస్కరించలేము. దేశం మరియు స్పోర్ట్స్ ఆత్మ వారి రగ్గులు లో స్థిరపడ్డారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *