బాక్సర్ మైక్ టైసన్ | ఉత్తమ  బాక్సర్ మైక్ టైసన్ బయోగ్రఫీ ఇన్ ఇంగ్లీష్

Biography Of Boxer

బాక్సర్ మైక్ టైసన్ | ఉత్తమ  బాక్సర్ మైక్ టైసన్ బయోగ్రఫీ ఇన్ ఇంగ్లీష్ –

మైక్ టైసన్ ముహమ్మద్ ఆలీ పేరు పెట్టె కంటే ఎక్కువ వివాదాస్పదంగా ఉంది. టైసన్ ప్రపంచ బాక్సింగ్ ఉత్తమ బాక్సర్గా ఉంది, వృత్తిపరమైన బాక్సింగ్ వద్ద అతి చిన్న హెవీ వెయిట్ చాంపియన్ గా పేరు పెట్టాడు. క్రీడాకారుడు యొక్క వ్యక్తిత్వం ప్రజాదరణను గరిష్ట స్థాయికి చేరుకుంది, కొన్ని ఊహించని సంఘటనల కారణంగా ఎక్కులు మరియు తగ్గుదలలు ఉన్నాయి. అతను తన వృత్తిపరమైన ఆట నుండి తగినంత డబ్బు మరియు డబ్బు వచ్చింది. యొక్క తన జీవితచరిత్ర తో లెట్ మీరు లెట్.

బాక్సర్ బయోగ్రఫీ
బాక్సర్ బయోగ్రఫీ

మైక్ టైసన్ బ్రూక్లిన్ USA లో జూన్ 29, 1966 న జన్మించాడు. వారి పుట్టిన కొద్ది రోజులలో తల్లిదండ్రులు స్థిరపడ్డారు, ఎందుకంటే దురదృష్టవశాత్తు ఈ దురదృష్టకర అంశాలు వచ్చాయి. ఈ నల్ల క్రీడాకారుడి జీవితం చాలా విభేదాలతో నిండిపోయింది. 1990 లో, అతను ప్రొఫెషనల్ బాక్సింగ్ ప్రారంభించినప్పుడు, అతను 37 బాక్సింగ్ పోటీలను గెలుచుకున్నాడు. వారి ఉగ్రమైన శైలిని చూసినప్పుడు, వారు ఎన్నటికీ వారిని ఓడించలేరని అనిపించింది.

మైక్ టైసన్ లైఫ్ ఈవెంట్స్ –

ఫిబ్రవరి 1990 లో, జేమ్స్ డగ్లస్ మైక్ టైసన్ను ఓడించి ఒక సంచలనాన్ని ప్రేరేపించాడు. టైసన్ యొక్క ఓటమి డగ్లస్కు అనుకూలంగా మ్యాచ్ను రిఫరీని లెక్కించటానికి దారితీసింది, లేకపోతే డగ్లస్ టైసన్ మోకాలు నుండి తిరిగి పొందలేకపోయింది. 1991 లో, టైసన్ హెవీవెయిట్ చాంపియన్షిప్ కోసం తాను సిద్ధపడ్డాడు. పది వారి స్కోరు 38-1. టైసన్ యొక్క తదుపరి మ్యాచ్లో కొత్త హెవీ వెయిట్ చాంపియన్ హాల్ ఫీల్డ్ తో కలిసి టైసన్ గెలిచింది.

మైక్ టైసన్ తన జీవితంలో అత్యధిక మ్యాచ్లను గెలుచుకున్నాడు. తన మోకాళ్ళతో చుట్టుముట్టడానికి ఉపయోగించే ఆటగాడు యొక్క తల. ప్రేక్షకులు తమ ఆట ముగిసిన వారి ఆట చూడటానికి కుర్చీలపై పూర్తిగా కూర్చుని ఉండలేరని వారి ఆటలో చాలా నైపుణ్యం ఉన్నవారు. ఈ సమయములో వారు వందలకొద్దీ ప్రతిపక్ష బాక్సర్ని తయారు చేసారు.

మైక్ టైసన్ తన వ్యక్తిత్వం సమానంగా సంక్లిష్టంగా ఉందని, దీనిలో వివాదాలు, వివాదాలు, ఆరోపణలు ఎల్లప్పుడూ దావా కోసం నిర్వహించబడతాయి. వారు సంపాదించిన డబ్బు మొత్తాన్ని బాక్సర్ కాదు, కానీ ఈ డబ్బు విడాకులు తీసుకుంది, కేసు యొక్క వ్యయం ఎక్కువగా ఖర్చు చేయబడింది. టైసన్ ఖరీదైన కార్లు చాలా ఇష్టం. ఒక క్రీడాకారుడిగా వారి గురించి మరింత తెలుసుకోవాలి, వారి వ్యక్తిగత విషయాల వల్ల కాదు. అతని మొండి పట్టుదలగల శరీరం అపారమైన శక్తికి చిహ్నంగా పరిగణించబడుతుంది. వారి స్వభావం కారణంగా, వారు ఎప్పుడైనా ఈ ఆటలో బయటకు వెళ్లరు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *